Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chào mừng Khách viếng thăm đã trở lại!
Số bài viết của bạn: 1
x-------------------------------------------------------------------x
Chủ đề: 520Bài gởi: 1910
Thành viên: 96Ngày hoạt động: 5619
Woa ! bạn https://di0856c2.forum.st/u97 là mem mới nhất nha! Có gì giúp đỡ chỉ giáo bạn ấy nghen!
x-------------------------------------------------------------------x

Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ 110Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ 310

Admin Yo Admin Toolove

Similar topics

Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Yokul
Admin
Admin
Yokul

Tiền Bạn Có Là : 471
Danh Vọng : 62

Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Vide
Bài gửiTiêu đề: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:13 pm

#o17 #o17 tiếp theo bạn KAKA sẽ là bạn "Dark Hunter", pà con muốn chặt chém gì thèn này thì cứ việc em nó đang nằm sẵn trên thớt nì,...........[thời gian 2 tuần từ ngày 13/09/2009 -> 27/09/2009].... tương tự như những lần trước tui cũng có 1 số câu hỏi muốn hỏi pợn Mr.Chim #04

I.Trắc nghiệm:

1. Bạn cóa hận người đề cử bạn lên thớt ko?

A. Rất nà hận.
B.Thanks Admin đã cho e cơ hội được mọi người chặt chem.
C. Iu Admin ghya…….nhờ a mà e được lên thớt =]]

2. Bạn thý bạn Dark_angel ntn?
A. Nhìu Chuyện
B. Hung Dữ
C. Cả 2 đáp án trên #04

3. Forum mình ai xấu nhất?
A. quyenlucbongdem
B. Admin & Super Moderator #o5
C. Mod Học Tập

4. Thý tui ác k bạn?
A. Bạn là ác nhất thế gian
B. Bạn ác nhất 4r khỏi cần bàn cãi
C. Cả A và B
5. SMod #o1 hiền hay ác bạn ?
A. Hiền
B. Ác
C. A và B

6. Bạn cóa mún tui chém típ k?
A. Chém típ đi bạn
B. Nhẹ tay wá chém nữa đi
C. Sẵn sang trả lời câu hỏi of bạn =]]

7. Bạn mún tui chém bạn típ bao nhiêu câu nữa ?
A. Chừng 100 câu đi
B. Càng nhìu tui càng thx
C. Ko câu nào hết
8. Bạn thx mẫu bạn gái như ntn?
A. Xinh lẹp

B. Hiền lành

C. Cả A và B

9. Bạn tính năm nhiu tuổi lấy zợ?
A. Chừng 6- 7 chục tuổi zì áh
B. Ở zá sướng hơn bạn ơi
C. Ế rồi…..=]]

10. Bạn cóa chắc rằng những câu trên bạn tl đúng sự thật k?
A. Chắc chắn
B. Ko hề zối long
C. A và B
Mọi hình thức change câu trả lời of đáp án hay tự ý thêm đáp án khác zô bạn sẽ fải chịu hoàn toàn trách nhiệm nhaz

II. Tự luận:
1. Cảm nghĩ của bạn về 4fum. Đứng trên cương zị là 1 Admin bạn hãy fát bỉu si nghĩ of bạn zìa tất cả nhân sự làm việc trong 4rum [Zài 20 dòng nhá]

2. Trong 4rum này bạn quý ai nhất, nể ai nhất, thân vs ai nhất, hay chat vs ai nhất, cảm thý nc vs ai thoãi mái nhất? [Mỗi cái vik cảm nghĩ 3 zòng…zị chi là 15 zòng nhá J]

3. Gia nhập C2 lâu như zậy rồi………..bạn cóa 1 nhóm bạn nào chơi riêng ko? Hãy kể đôi chút về những người bạn đóa [Zài ít nhất 5 dòng]

4. Đóa giờ từng thương thầm trộm miss ai mà k dám nói ra chưa………..;Wink kể đôi chút zìa zụ án này cho tui nghe koai [zài chừng 8 dòng]

5. Tui nghe đồn bạn ở ác lắm thì phải………sở thx of bạn là khoái đi chọc ghẹo người khác đúng k………..;Wink zị ai từng là nạn nhân xấu số nhất of bạn zậy? Cho zài zòng hồi tưởng zìa người dóa koai
Xong phần khởi động………..=]] vỏn vẹn 15 câu thôi……………..=]]

nhớ làm bài thật tốt nha bạn Chim,.... nộp sớm sớm chút tui chấm điễm,.... tự luận 7 điểm trắc nghiệm 3 điễm #04

Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Chuky10
https://di0856c2.forum.st
DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Tiền Bạn Có Là : 250
Danh Vọng : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 7:14 pm

ZỜI ƠI MỚI ĐÂY TỚI TA RỒI ÀH HA HA HA TA ĐỠ ĐÒN NÈ
I.Trắc nghiệm:

1. Bạn cóa hận người đề cử bạn lên thớt ko?
TUI KHÔNG HẬN AI HẾT NHƯNG YOU BẮT BUỘT THÌ TUI CŨNG TRẢ LỜI
A. Rất nà hận.

TUI KHÔNG ĐỒNG Ý VỚI CÁI ĐÁP ÁN CỦA YOU CHÚT NÀO CHUYỆN ZÌ THÌ ĐC CHỨ NÓI XẤU ĐỆ TỬ RUỘT CỦA TUI LÀ KHÔNG ĐC NÊN TUI PHÁ LUẬT CÂU NÌ DÙ ÔNG CÓA PHẠT TUI NHIỀU CÂU HƠN NỮA CŨNG ĐC ĐÁP ÁN CỦA TUI LÀ
D. RẤT TÌNH CỦM HIỂU Ý

3. Forum mình ai xấu nhất?
B. Admin & Super Moderator

4. Thý tui ác k bạn?
C. Cả A và B
5. SMod hiền hay ác bạn?
C. A và B

6. Bạn cóa mún tui chém típ k?
B. Nhẹ tay wá chém nữa đi

7. Bạn mún tui chém bạn típ bao nhiêu câu nữa ?
B. Càng nhìu tui càng thx
NHƯNG TUI NGHĨ ÔNG KHÔNG NÊN CHÉM NỮA VÌ CÂU HỎI WÁ CHÁN,LÈM BIẾN TRẢ LỜI WÁ ĐỔI CÂU NÀO CÓ TRÍ TỆ HƠN CHÚT ĐI
8. Bạn thx mẫu bạn gái như ntn?
C. Cả A và B

9. Bạn tính năm nhiu tuổi lấy zợ?
B. Ở zá sướng hơn bạn ơi
VÌ TUI CHƯA CẦM SÚNG ĐI SĂN MÀ CÓ HÀNG TÁ EM SẮP HÀNG ĐỢI TUI RỒI, TUI MÀ CÓA Ý ĐỊNH LẤY VỢ THÌ CHẮC PHẢI TỔ CHỨC CUỘC THI "AI LÀ VỢ DARK?" WÁ #o13

10. Bạn cóa chắc rằng những câu trên bạn tl đúng sự thật k?
C. A và B
Mọi hình thức change câu trả lời of đáp án hay tự ý thêm đáp án khác zô bạn sẽ fải chịu hoàn toàn trách nhiệm nhaz. IT IS SIMPLE

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 7:49 pm

TỚI TỰ LỤM THUI HÁ HÁ HÁ

1. Cảm nghĩ của bạn về 4fum. Đứng trên cương zị là 1 Admin bạn hãy fát bỉu si nghĩ of bạn zìa tất cả nhân sự làm việc trong 4rum [Zài 20 dòng nhá]
CÓ THỂ NÓI TUY LÀ 4R CỦA MÌNH KHÔNG ĐƯỢC HOÀNH TRÁNG NHƯ CỦA NGƯỜI TA, BÀI PHONG PHÚ NHƯ CỦA NGƯỜI TA, MỤC KHÔNG NHIỀU NHƯ CỦA NGƯỜI TA, KHÔNG NHIỀU THÀNH VIÊN NHƯ CỦA NGƯỜI TA, THÀNH VIÊN THÌ CỨ NHƯ LÀ PHÁO BÔNG ẤY TỨC LÀ CHỈ LÓE SÁNG TRONG MỘT THỜI GIAN NGẮN RỰC RỠ TRONG VÀI PHÚT NGẮN NGỦI NHƯNG NHỮNG PHÚT ẤY LẠI LÀ NHỮNG PHÚT ĐẸP NHẤT RỰC RỠ NHẤT, ẤM ÁP NHẤT, TỎA SÁNG CÙNG CÁC VÌ SAO TRỜI, RẤT ĐẸP. NÓI VỀ NHÂN SỰ LÀM VIỆC TRONG 4R THÌ ĐẦU TIÊN LÀ BẠN ADMIN_CẢM ƠN BẠN ĐÃ TẠO NÊN TRANG WEB NÌ ĐỂ TỤI TUI CÓ THỂ TỰ HÀO RẰNG LỚP MÌNH CÓ WEB RIÊNG, CÓ NƠI ĐỂ GIẢI TRÍ, ĐỂ THU THẬP THÔNG TIN VỀ TRƯỜNG, LỚP, KHOA ; TÍP THEO TUI MÚN CẢM ƠN ĐỘI NGŨ MOD OF 4R: TIỀN ĐÂU LÀ BẠN SUPER "MỐI", Í LỘN SỦPER MOD CẢM ƠN ÔNG VÌ NHỮNG TRÒ GAME ZUI NHỘN, NHỮNG KIẾN THỨC TIN HỌC HỮU ÍCH MÀ ÔNG ĐÃ GIÚP TỤI TUI, NGƯỜI TÍP THEO MÀ TUI MÚN CẢM ƠN LÀ ĐỆ TỬ CỦA TUI_DARK ANGLE_VÌ SỰ HOẠT ĐỘNG TÍCH CỰC TRONG NHỮNG NGÀY ĐẦU MÀ 4R CÒN ÍCH THÀNH VIÊN TRÊN NHÌU LĨNH VỰC NHƯ TRUYỆN, VIDÉO, HÌNH, NHẠC , TUI CẢM ƠN BẠN PHÚ VỚI LĨNH VỰC TRUYỆN ĐÃ PÓT NHIỀU TRUYỆN CHO TỤI TUI (KHÔNG BÍT CÓ HAY KHÔNG VÌ TUI THƯỜNG KHÔNG CÓA ĐỌC) ; TUI CŨNG MÚN CẢM ƠN BẠN CÀ RI KING VÀ BOY VÌ NHỮNG THÔNG BÁO LỚP KHOA TRƯỜNG HỦ ÍCH CỦA 2 BẠN (TUI 0 BAO DỜ LÊN WEB TRƯỜNG NÊN CÓA BÍT THÔNG TIN ZÌ ĐÂU), TÍP THEO NÊN CỦM ƠN AI ĐÂY TA ÀH NHỚ ROÀI CỦM ƠN BẠN QUYỀN LỰC BÓNG ĐÊM VÌ SỰ TỎA SÁNG BẤT THƯỜNG LÀM ĐÊM NẮNG NGÀY MƯA HOÀI CỦA BẠN (KHÔNG HỈU ĐỘNG LỰC NÀO KHIẾN NÓA PÓT DỮ ZỊ TRỜI) TRÊN TÙM LUM LĨNH VỰC, THẬM CHÍ CÒN SÁNG TẠO CHO MÌNH THÊM KHU YÊU CẦU "KHOAI" NỮA. NÓI CHUNG CÁC BẠN ĐÃ HOẠY ĐỘNG RẤT TÍCH CỰC CHO 4R CỦA CHÚNG TA, MÌNH RẤT CẢM ƠN CÁC BẠN.

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 8:17 pm

2.Trong 4rum này bạn quý ai nhất, nể ai nhất, thân vs ai nhất, hay chat vs ai nhất, cảm thý nc vs ai thoãi mái nhất? [Mỗi cái vik cảm nghĩ 3 zòng…zị chi là 15 zòng nhá J]
QUÝ NHẤT ĐƯƠNG NHIÊN LÀ ĐỆ TỬ CỦA TUI RÙI, CÒN AI CÓ THỂ DÀNH VỊ TRÍ NÌ ĐƯỢC, TUY BỀ NGOÀI CÓ HƠI LÓC CHÓC NHƯNG LẠI RẤT GIÀU TÌNH CỦM VÀ HIỂU Ý SUFU HÍ HÍ HÍ, MÚA ĐẸP LÉM NHỚ, CÓ THỂ VÍ NHƯ KLÀ NGỌN NÚI LỬA PHỦ ĐẦY BĂNG TUYẾT: BÊN NGOÀI LẠNH GIÁ, BÊN TRONG TRÀN ĐẦY TÌNH CỦM
NỂ NHẤT THÌ TẤT NHIÊN LÀ BẠN QUYỀN LỰC BÓNG ĐÊM RÙI VỚI TỐC ĐỘ PÓT BÀI PHÓNG NHƯ TÊN LỬA, PHẢI CÔNG NHẬN LÀ SAU MỘT THỜI GIAN LỪƠI CHẢY THÂY THÌ BẠN Í ĐÃ LẤY LẠI ĐƯỢC PHONG ĐỘ PÓT KHIẾN ÔNG TRỜI CŨNG PHẢI CỦM ĐỘNG (MƯA HOÀI)
THÂN NHẤT THÌ KHỎI NÓI AI CŨNG BÍT ĐÓ LÀ BẠN BÁ TÀI RÙI VÌ TỤI TUI LÀ MỘT CẶP BÀI TRÙNG MÀ NHƯ LỜI BÁC ĐÃ NÓI: CÓ ĐỨC (LÀ TUI ĐÓA) MÀ KHÔNG CÓ TÀI THÌ LÀ VIỆC GÌ CŨNG KHÓ, CÓ TÀI MÀ KHÔNG CÓ ĐỨC THÌ CŨNG TRỞ THÀNH NGƯỜI VÔ DỤNG
HAY CHAT VỚI BÁ TÀI NHẤT VÌ NÓ THƯỜNG HAY GỌI TUI NHÌU NHẤT, HAY ĐI CHUNG NHÌU NHẤT, LÀ CÀ KHẮP NOI NHIỀU NHẤT, HAY TỚI NHÀ TUI NHIỀU NHẤT, LẾCH VÔ SIÊU THỊ CHUNG VỚI NHAU NHIỀU NHẤT LUN.
NÓI CHUYỆN THOẢI MÁI NHẤT LÀ VỚI BẠN MINH ĐỨC, YOU ẤY CÓ THỂ HIỂU ĐƯỢC TUI ĐANG NGHĨ GÌ, CẢM THẤY NHƯ THẾ NÀO, VÀ NHẤT LÀ CHO TUI NHỮNG LỜI KHUYÊN HỮU ÍCH TRONG ĐỐI NHÂN XỬ THẾ

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 8:20 pm

HÔM NAY TRẢ LỜI NHIU ĐÓA, ĐỌC CŨNG ĐỦ THẤY TÍA NÓA RỒI, HÔM SAU TRẢ LỜI TÍP HÁ HÁ HÁ

kakakete

Tiền Bạn Có Là : 113
Danh Vọng : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:01 pm

Thèn nèy nóa nổ wá trờj roàj adjm ơj. Chém nó chít lun đj+_+khjếp

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 7:42 am

ĐI SĂN TÍP THOA, VÌ TUẦN TRƯỚC TA BẬN NÊN KHÔNG HỎI TỘI ÔNG KAKAKETE ĐƯỢC, TƯỞNG VÔ HỎI AI DÈ LÀM GIÁM ĐỐC ĐỐC ADMIN CHÉM TA HÁ HÁ HÁ GÀ WÁ CƯNG ƠI
3. Gia nhập C2 lâu như zậy rồi………..bạn cóa 1 nhóm bạn nào chơi riêng ko? Hãy kể đôi chút về những người bạn đóa [Zài ít nhất 5 dòng]
TẤT NHIÊN LÀ CÁO, Í LỘN CÓA. THÂN NHẤT TẤT NHIÊN LÀ ÔNG TÀI ĐÃ KỂ Ở TRÊN: U ĐIỂM LÀ RẤT GIỎI TIN HỌC, CÓ NGHĨA KHÍ, KHUYẾT ĐIỂM LÀ ĐÔI KHI XỬ XỰ HƠI BỊ COAN NÍT. THÍCH TRÒ CHUYỆN VỚI ÔNG HOÀI NHẤT NÈ, VÌ ÔNG LÚC NÀO CŨNG QUAN TÂM TỚI TÂM TRẠNG VUI BÙN CỦA MÌNH. TÍP THEO LÀ ÔNG QUYỀN LỰC BÓNG ĐÊM ỔNG LÚC NÀO CŨNG SẴN SÀNG GIÚP ĐỠ BẠN BÈ NHƯNG CÓA VÀI VỤ ỔNG CHO TUI LEO CÂY Ê CHỀ LUN. ÔNG CRAZY KING THÌ CŨNG GIỎI TIN HỌC LẠI VUI TÍNH NỮA. BÉ GHOST THÌ CŨNG MỚI GIA NHẬP VÔ NHÓM CÁCH ĐÂY CŨNG 0 LÂU, ỔNG RẤT VUI TÍNH VÀ HÀI HƯỚC.

4. Đóa giờ từng thương thầm trộm miss ai mà k dám nói ra chưa………; kể đôi chút zìa zụ án này cho tui nghe koai [zài chừng 8 dòng]
ĐÓA GIỜ TUI CHƯA TỪNG THƯƠNG THẦM TRỘM MISS AI CẢ CHỨ ĐỪNG NÓI TỚI CHUYỆN KHÔNG HAY LÀ CÓA DÁM NÓI RA. TIẾC LÀ TỪ TRƯỚC TỚI GIỜ CHƯA CÓA EM NÀO ĐỦ SẮC ĐẸP, TÀI NĂNG, CÁ TÍNH (NÓI CHUNG LÀ CÔNG DUNG NGÔN HẠNH) ĐỂ LÀM TUI XIÊU LÒNG VÀ TIẾN LÊN LÀM SƯ MẪU CỦA DARK_ANGEL CẢ. DÙ BAO NHIÊU ÔNG THẦY BÓI ĐẠI TÀI ĐÃ NÓI LÀ SỐ MỆNH CỦA TUI ĐÀO HOA LÉM, DÙ TỪ KHI ĐI HỌC TỚI GIỜ CON GÁI ĐEO THEO KHÔNG BÍT BAO NHIÊU MÀ KỂ, NHẬN KHÔNG BÍT BAO NHIÊU THƯ TỎ TÌNH NHƯNG TUI VẪN TỪ CHỐI VÀ CHỜ ĐỢI NGƯỜI TRONG MỘNG CỦA MÌNH (MÌNH WÉ CHUNG THỦY LUN HÁ HÁ HÁ TỰ PHỤC MÌNH WÉ)

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 7:55 am

5. Tui nghe đồn bạn ở ác lắm thì phải………sở thx of bạn là khoái đi chọc ghẹo người khác đúng k………..; zị ai từng là nạn nhân xấu số nhất of bạn zậy? Cho zài zòng hồi tưởng zìa người dóa koai
BẠN NGHE ĐỒN ĐÚNG RỒI ĐÓA, TỰ GIỚI THIỆU VỚI BẠN MÌNH LÀ TRUYỀN NHÂN CỦA HÍT_ LE, CHUYỆN ZÌ KHÔNG ĐỘC ÁC KHÔNG LÀM, KHÔNG ĐỘC ĐÁO KHÔNG LÀM, KHÔNG TÀN NHẪN KHÔNG LÀM, KHÔNG GÂY RA HẬU QUẢ LỚN KHÔNG LÀM, SỞ THÍCH CỦA TUI HÔNG PHẢI LÀ ĐI CHỌC GHẸO NGƯỜI KHÁC MÀ LÀ ĐI TRUYỀN CẢM CÚM TỚI MÍ BẠN GÁI XINH ĐẸP DỄ XƯƠNG, AI TỪNG TIẾP XÚC VỚI TUI THÌ CŨNG BỊ HẠI TỚI NỖI TE TUA NHƯ CÁI MỀN HÀ NÊN TUI HỔNG BÍT AI XẤU SỐ NHÂT NỮA HÁ HÁ HÁ. IT IS SIMPLE

kakakete

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 12:36 pm

Ko tha cho thèn nèy đc roàj adjm ơj.
Nó ko nổ nữa òj mà nó láo kinh ngườj lun, bằng chứng rành rành lun kìa thấy chưa!!!

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 2:02 pm

CÓ GIỎI THÌ VÀO ĐÂY, ANH CHO VÀI NHÁT LÊN MẶT CHO NÓA OAI HÁ HÁ HÁ ::namm15::

bataimx
Admin
Admin
bataimx

Tiền Bạn Có Là : 538
Danh Vọng : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 1:57 pm

câu hỏi típ theo nà:
1. bạn nghĩ sao khi bạn nghĩ sao khi bạn kakakete nói mình như vậy
Trích dẫn :
Thèn nèy nóa nổ wá trờj roàj adjm ơj. Chém nó chít lun đj+_+khjếp
Trích dẫn :
Ko tha cho thèn nèy đc roàj adjm ơj.
Nó ko nổ nữa òj mà nó láo kinh ngườj lun, bằng chứng rành rành lun kìa thấy chưa!!!
bạn có nghĩ là người ta nói đúng hem.
2. Bạn thấy thằng Admin có ác hem khi nói dám sỉ NHục đệ tử bạn như vậy
Trích dẫn :
A. Nhìu Chuyện
B. Hung Dữ
Trích dẫn :
đáng chết hey không đáng chết.
3. Bạn có chắc chắc về câu trả lời nèy không
Trích dẫn :
TẤT NHIÊN LÀ ÔNG TÀI ĐÃ KỂ Ở TRÊN: U ĐIỂM LÀ RẤT GIỎI TIN HỌC, CÓ NGHĨA KHÍ, KHUYẾT ĐIỂM LÀ ĐÔI KHI XỬ XỰ HƠI BỊ COAN NÍT.
4. Người Này có Thật như bạn nói hem
Trích dẫn :
QUÝ NHẤT ĐƯƠNG NHIÊN LÀ ĐỆ TỬ CỦA TUI RÙI, CÒN AI CÓ THỂ DÀNH VỊ TRÍ NÌ ĐƯỢC, TUY BỀ NGOÀI CÓ HƠI LÓC CHÓC NHƯNG LẠI RẤT GIÀU TÌNH CỦM VÀ HIỂU Ý SUFU HÍ HÍ HÍ, MÚA ĐẸP LÉM NHỚ, CÓ THỂ VÍ NHƯ KLÀ NGỌN NÚI LỬA PHỦ ĐẦY BĂNG TUYẾT: BÊN NGOÀI LẠNH GIÁ, BÊN TRONG TRÀN ĐẦY TÌNH CỦM
lol!

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 2:04 pm

CHẢ NGHĨ GÌ CẢ VÌ TUI KHÔNG CÓ NỔ MÀ CŨNG KHÔNG CÓ LÁO, TUI CHỈ NÓI LÊN SỰ THẬT MÀ THUI #o1 , NÓI KHÔNG ĐÚNG GÌ HẾT PHẢI NÓI LÀ ƯỚC GÌ MÌNH ĐƯỢC NHƯ ANH ẤY #o1

bataimx
Admin
Admin
bataimx

Tiền Bạn Có Là : 538
Danh Vọng : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 2:13 pm

Câu típ Theo Nà,
1.Bạn Có chắc câu trả lời nèy sẽ là bạn kakakete hài Lòng không
Trích dẫn :

----
CHẢ NGHĨ GÌ CẢ VÌ TUI KHÔNG CÓ NỔ MÀ CŨNG KHÔNG CÓ LÁO, TUI CHỈ NÓI LÊN SỰ THẬT MÀ THUI , NÓI KHÔNG ĐÚNG GÌ HẾT PHẢI NÓI LÀ ƯỚC GÌ MÌNH ĐƯỢC NHƯ ANH ẤY

2.
Trích dẫn :
4. Đóa giờ từng thương thầm trộm miss ai mà k dám nói ra chưa………; kể đôi chút zìa zụ án này cho tui nghe koai [zài chừng 8 dòng]
ĐÓA GIỜ TUI CHƯA TỪNG THƯƠNG THẦM TRỘM MISS AI CẢ CHỨ ĐỪNG NÓI TỚI CHUYỆN KHÔNG HAY LÀ CÓA DÁM NÓI RA. TIẾC LÀ TỪ TRƯỚC TỚI GIỜ CHƯA CÓA EM NÀO ĐỦ SẮC ĐẸP, TÀI NĂNG, CÁ TÍNH (NÓI CHUNG LÀ CÔNG DUNG NGÔN HẠNH) ĐỂ LÀM TUI XIÊU LÒNG VÀ TIẾN LÊN LÀM SƯ MẪU CỦA DARK_ANGEL CẢ. DÙ BAO NHIÊU ÔNG THẦY BÓI ĐẠI TÀI ĐÃ NÓI LÀ SỐ MỆNH CỦA TUI ĐÀO HOA LÉM, DÙ TỪ KHI ĐI HỌC TỚI GIỜ CON GÁI ĐEO THEO KHÔNG BÍT BAO NHIÊU MÀ KỂ, NHẬN KHÔNG BÍT BAO NHIÊU THƯ TỎ TÌNH NHƯNG TUI VẪN TỪ CHỐI VÀ CHỜ ĐỢI NGƯỜI TRONG MỘNG CỦA MÌNH (MÌNH WÉ CHUNG THỦY LUN HÁ HÁ HÁ TỰ PHỤC MÌNH WÉ)
Với Câu trả lời nèy thì, theo bạn các bạn gái sẽ nghĩ thế nào khi đọc thấy dòng này... afro

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 2:16 pm

2. Bạn thấy thằng Admin có ác hem khi nói dám sỉ NHục đệ tử bạn như vậy
TẤT NHIÊN LÀ ÁC RÙI
đáng chết hey không đáng chết. CÁI ĐÓ CÒN TUỲ ĐỆ TỬ CUẢ TUI, TUI CHO BẠN Í TUỲ QUYỀN QUYẾT ĐỊNH
3. Bạn có chắc chắc về câu trả lời nèy không
TUI CHẮC CHỨ NHƯNG NẾU TÀI THẤY MÌNH CÒN KHUYẾT ĐIỂM GÌ MÀ TUI CHƯA NÓI RA THÌ BẠN CÓ THỂ THÀNH THẬT KHAI BÁO, SẼ ĐƯỢC KHOAN HỒNG #o1
4. Người Này có Thật như bạn nói hem
TẤT NHIÊN LÀ CÓA RỒI ::namm1::

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 2:23 pm

1.Bạn Có chắc câu trả lời nèy sẽ là bạn kakakete hài Lòng không
TẤT NHIÊN THUI, KHÔNG HÀI LÒNG THÌ TUI CŨNG CHẢ BÍT PHẢI LÀM SAO VÌ ĐÓ LÀ SỤ THẬT
2.Với Câu trả lời nèy thì, theo bạn các bạn gái sẽ nghĩ thế nào khi đọc thấy dòng này...
CÁC BẠN GÁI SẼ NGHĨ, MÌNH CẦN PHẢI CỐ GẮNG HƠN NỮA ĐỂ TRỞ THÀNH NGƯỜI TRONG MỘNG CUẢ ANH Í HÍ HÍ HÍ ::namm1:: #o1

kakakete

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 5:21 pm

Hết ý kiến vớj thằng nèy rồj...!

__ghost__

__ghost__

Tiền Bạn Có Là : 129
Danh Vọng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:35 pm

trời ơi đây là "thớt vàng" chứ không phải "KHAI PHONG phủ"tại sao lại tố cáo nhau như vậy
tui ngi~ bợn kakakete chưa từng gập ông hunter nên mới ngi~ vậy thôi thực sự ông hunter nói cũng cóa chổ đúng đoá ::namm3:: ::namm3:: ::namm3:: ::namm3::

Yokul
Admin
Admin
Yokul

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 9:26 am

sax tui ăn mìn quá chời luôn oy`, kiếm 100 câu chém thèn này mới đc #o1 #o15

__ghost__

__ghost__

Tiền Bạn Có Là : 129
Danh Vọng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 3:22 pm

uh` dc doa amind ghost ung hộ mind đó

pé candy
phó học tập
phó học tập
pé candy

Tiền Bạn Có Là : 461
Danh Vọng : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeFri Sep 18, 2009 2:39 pm

hà hà. nge sư fu nói kon mắc cở quá.
nge cứ như kon là nữ thần z.
nổ gê quá ông ơi

kakakete

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 10:22 am

Aj còn ý kjến gì thì nój lun đj,chứ tuj thì bó tay rồi...
Ở đêy mà nổ vậy thì chắc sao này gặp ổng là hết dám lạj gần...lạy chúa.

Yokul
Admin
Admin
Yokul

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 10:48 pm

hết thời hạn chém bạn Mr Chim rồi nhá...... close nha.... bây giờ mình sẽ có luật như sau. sau này sẽ không có bầu chọn nữa.... bạn nào bị chém xong oy` thì đc quyền nêu tên người típ theo bị chém..... như bạn Mr Chim..... bi giờ bạn muốn người bị chém típ theo là ai nè.....

DEVIL_HUNTER

DEVIL_HUNTER

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:35 am

HI HI HI HA HA HA GIỜ THÌ ĐẾN LƯỢT TUI CHÉM TUI MÚN CHÉM TÊN QUYỀN LỰC BÓNG ĐÊM HÀ HÍ HÍ HÍ

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^   Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^ Icon_minitime

Á hậu "Dark Hunter" đội vương miện lên nằm thớt nè pợn.........^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
TIÊU ĐỀ THÔNG BÁO
Hãy viết tiếng việt có dấu nhé